Xe bus Hà Nội : Lộ trình xe bus Hà Nội mới nhất (tháng 6/2021)

Xem trực tiếp bóng đá hôm nay tại Xôi Lạc Tivi

Xe bus Hà Nội những thông tin quan trọng về lộ trình, giá vé và điểm làm vé tháng xe bus ở Hà Nội giúp các bạn cung tham khảo.

Lộ trình các tuyến xe bus Hà Nội

Chi tiết lộ trình của 104 tuyến xe bus tại Hà Nội. Để xem đầy đủ lộ trình, diểm dừng đỗ và thời gian hoạt động, bạn vui lòng bấm chi tiết vào các tuyến

TuyếnLộ trìnhGiá véThời gian hoạt độngGiãn cách chạy xe
Xe bus 01BX Gia Lâm – BX Yên Nghĩa7000đ/lượt5h00-21h0010 -15 phút/chuyến
Xe bus 02Bác cổ – BX Yên Nghĩa7000đ/lượt5h00 – 22h305 -10- 15 phút/chuyến
Xe bus 03ABX Giáp Bát – BX Gia Lâm7000đ/lượt5h03 – 21h0310 – 15 phút/chuyến
Xe bus 03BBx Giáp Bát – Vincom – Phúc Lợi7000đ/lượt5h00-20h0020 phút/chuyến
Xe bus 04Long Biên – BX Nước Ngầm7000đ/lượt5h00-21h0020 – 24 phút/chuyến
Xe bus 05Linh Đàm – Phú Diễn7000đ/lượt5h00 – 21h0515-20 phút/chuyến
Xe bus 06ABX Giáp Bát – Cầu Giẽ9000/lượt5h00 – 21h0010-15-20phút/chuyến
Xe bus 06BBX Giáp Bát – Hồng Vân (Thường Tín)7000đ/lượt5h00-21h0040 phút/Chuyến
Xe bus 06CBX. Giáp Bát – Phú Minh (Phú Xuyên)8000/lượt5h00-21h0030 – 60 phút/Chuyến
Xe bus 06DBến xe Giáp Bát – Tân Dân (Phú Xuyên)9000/lượt5h25 – 20h0040-50-55-60 phút/chuyến
Xe bus 06EBến xe Giáp Bát – Phú Túc (Phú Xuyên)9000/lượt5h15-19h4525-phút/chuyến
Xe bus 07Cầu Giấy – Nội Bài8000/lượt5h00 – 22h3510-15 phút/chuyến
Xe bus 08Long Biên – Đông Mỹ7000đ/lượt5h00-22h3010 -15 phút/chuyến
Xe bus 08BLong Biên – Vạn Phúc7000đ/lượt5h00 – 21h0520 phút/chuyến
Xe bus 09ABờ Hồ – Khu liên cơ quan Sở ngành Hà Nội7000đ/lượt5h00 – 21h0515 – 20 phút/chuyến
Xe bus 09BBờ Hồ – Bến xe Mỹ Đình7000đ/lượt5h01 – 22h0516 phút/chuyến
Xe bus 10ALong Biên – Từ Sơn7000đ/lượt5h05-22h0010 -15- 20 phút/chuyến
Xe bus 10BKĐT Times City – Trung Mầu8000/lượt5h00 – 20h2025 -30 phút/chuyến
Xe bus 11CV Thống Nhất – HV Nông Nghiệp Việt Nam7000đ/lượt5h00 – 22h0010 – 12 – 15 phút/chuyến
Xe bus 12CV Nghĩa Đô – Đại Áng7000đ/lượt5h00 – 21h0012-15-20 phút/chuyến
Xe bus 13CV nước Hồ Tây – HV Cảnh Sát7000đ/lượt5h00 – 21h0616 phút/chuyến
Xe bus 14Bờ Hồ – Cổ Nhuế7000đ/lượt5h00 – 21h0010 – 15 – 20 phút/chuyến
Xe bus 15BX Gia Lâm – Phố Nỉ9000/lượt5h30-20h3012-10-15 phút/chuyến
Xe bus 16BX Mỹ Đình – BX Nước Ngầm7000đ/lượt4h40 – 21h2010 phút/chuyến
Xe bus 17Long Biên – Nội Bài9000đ/lượt5h00-22h0010-15 phút/chuyến
Xe bus 18ĐH Kinh tế quốc dân – ĐH Kinh tế quốc dân7000đ/lượt5h00-21h0015 -20 phút/chuyến
Xe bus 19Trần Khánh Dư – Thiên Đường Bảo Sơn7000đ/lượt5h00 – 21h0011-12- 15 phút/chuyến
Xe bus 20ACầu Giấy – Phùng7000đ/lượtCầu Giấy (5h00-20h47); BX Sơn Tây (4h35-20h37)14 phút/chuyến
Xe bus 20BCầu Giấy – Sơn Tây9000/lượt5h00 – 20h0422 phút/chuyến
Xe bus 21ABX Giáp Bát – BX Yên Nghĩa7000đ/lượt5h00 – 21h007 – 10 – 15 phút/chuyến
Xe bus 21BKĐT Pháp Vân Tứ Hiệp – BX. Yên Nghĩa7000đ/lượt5h02-21h0510-15-20 phút/chuyến
Xe bus 22ABX Gia Lâm – Kim Mã7000đ/lượt5h00 – 22h009-10-15-20 phút/chuyến
Xe bus 22BKhu đô thị Xa La – Mỗ Lao – Bến xe Mỹ Đình7000đ/lượt5h00 – 22h3012-15-20 phút/chuyến
Xe bus 22CKhu đô thị Kiến Hưng – Vạn Phúc – Khu đô thị Dương Nội7000đ/lượt5h00 – 22h0020- 30 phút/chuyến
Xe bus 23Nguyễn Công Trứ – Nguyễn Công Trứ7000đ/lượt5h00 – 21h0015 – 20 phút/chuyến
Xe bus 24Long Biên – Ngã Tư Sở – Cầu Giấy7000đ/lượt5h00-22h0012 -15 -20 phút/chuyến
Xe bus 25BX Nam Thăng Long – BX Giáp Bát7000đ/lượt5h09 – 21h0011 – 14 – 15- 20 – 25 phút/chuyến
Xe bus 26Mai Động – SVĐ Mỹ Đình7000đ/lượt5h00 – 22h305- 10 – 15 phút/chuyến
Xe bus 27BX Yên Nghĩa – BX Nam Thăng Long7000đ/lượt5h00 – 21h007 – 8 -10 phút/chuyến
Xe bus 28BX Giáp Bát – Đại Học Mỏ7000đ/lượt5h00 – 21h0711 – 20 phút/chuyến
Xe bus 29BX Giáp Bát – Tân Lập7000đ/lượt5h00 – 21h0012 phút/chuyến
Xe bus 30Mai Động – BX Mỹ Đình7000đ/lượt5h00 – 21h0010 – 20 phút/chuyến
Xe bus 31Bách Khoa – ĐH Mỏ7000đ/lượt5h05 – 21h0010 – 15 – 20 phút/chuyến
Xe bus 32BX Giáp Bát – Nhổn7000đ/lượt5h00 – 22h305-8-10-20 phút/chuyến
Xe bus 33BX Yên Nghĩa – Xuân Đỉnh7000đ/lượt5h04-21h0416 – 20 phút/chuyến
Xe bus 34BX Mỹ Đình – BX Gia Lâm7000đ/lượt5h07 – 21h009-10 Phút/Chuyến
Xe bus 35ATrần Khánh Dư – BX Nam Thăng Long7000đ/lượt5h00 – 21h0015 – 20 phút/chuyến
Xe bus 35BBX Nam Thăng Long – Thanh Lâm (Mê Linh)7000đ/lượt5h05 – 20h0015-30 phút/Chuyến
Xe bus 36Yên Phụ – Linh Đàm7000đ/lượt5h05 – 21h0014 -20 phút/chuyến
Xe bus 37BX Giáp Bát – Chương Mỹ7000đ/lượt5h06 – 21h0210 -20 phút/chuyến
Xe bus 38BX Nam Thăng Long – Mai Động7000đ/lượt5h05 – 21h0015 – 20 phút/chuyến
Xe bus 39CV Nghĩa Đô – Tứ Hiệp (BV Nội tiết Trung Ương)7000đ/lượt5h00-21h0008-10-15 phút/chuyến
Xe bus 40ACV Thống Nhất – Văn Lâm7000đ/lượt5h00 – 22h0012 phút/chuyến
Xe bus 41Nghi Tàm – BX Giáp Bát7000đ/lượt5:00 – 21:005:00 – 21:00
Xe bus 42Bến xe Giáp Bát – Đức Giang7000đ/lượt5:00 – 21:0015 – 20 phút/chuyến
Xe bus 43CV Thống Nhất – Đông Anh8000/lượt5:00 – 20:0010 – 15 – 20 phút/chuyến
Xe bus 44Trần Khánh Dư – BX Mỹ Đình7000đ/lượt5:00 – 21:0010 – 15 phút/chuyến
Xe bus 45Times City – BX Nam Thăng Long7000đ/lượt5:00 – 20:0015 – 20 phút/chuyến
Xe bus 46BX Mỹ Đình – Thị trấn Đông Anh800004h50 – 20h5010 – 15 phút/chuyến
Xe bus 47ABX Long Biên – Bát Tràng7000đ/lượt5h00 – 21h0020 phút/chuyến
Xe bus 47BLong Biên – Kim Lan80005h00-21h1020 – 25 phút/chuyến
Xe bus 48Trần Khánh Dư – Vạn Phúc7000đ/lượt5h00 – 21h0015- 20 phút/chuyến
Xe bus 49Trần Khánh Dư – KĐT Mỹ Đình II7000đ/lượt5h00 – 21h0010 – 15 – 20 phút/chuyến
Xe bus 50Long Biên – SVĐ Quốc Gia7000đ/lượt5h00-21h0017-20 phút
Xe bus 51Trần Khánh Dư – CV Cầu Giấy7000đ/lượt5h00 – 21h0010 – 15 – 20 phút/chuyến
Xe bus 52ACV Thống Nhất – Lệ Chi5h06 – 21h0717 – 25 phút/chuyến
Xe bus 52BCV Thống nhất – Đặng Xá7000đ/lượt5h07-20h5925 phút/chuyến
Xe bus 53AHoàng Quốc Việt – Đông Anh7000đ/lượt5h12-20h3027 phút/chuyến
Xe bus 53BBX Mỹ Đình – KCN Quang Minh7000đ/lượt5h00-20h5022 phút/chuyến
Xe bus 54Long Biên – Bắc Ninh9000đ/lượt5h00-21h1515 phút/chuyến
Xe bus 55AKĐT Times City – Cầu Giấy7000đ/lượt5h40-20h5020 -22 phút/chuyến
Xe bus 55BTTTM Aeon mall Long Biên – Bưởi – Cầu Giấy7000đ/lượt5h20 – 20h5010-40 phút/Chuyến
Xe bus 56ABX Nam Thăng Long – Núi Đôi8000đ/lượt4h35-21h3515-20-30 phút/chuyến
Xe bus 56BBX Nam Thăng Long – Xuân Giang (Sóc Sơn)8000đ/lượt4h50 – 18h4020- 25 phút/Chuyến
Xe bus 57Nam Thăng Long – KCN Phú Nghĩa9000đ/lượt5h00-19h3015 – 20 phút/chuyến
Xe bus 58Yên Phụ – BV đa khoa Mê Linh9000đ/lượt5h00-21h0010 – 15 phút/chuyến
Xe bus 59Đông Anh – ĐH Nông nghiệp Hà Nội7000đ/lượt5h00-21h3010 – 15 phút/chuyến
Xe bus 60AKĐT Tứ Hiệp – Nam Thăng Long7000đ/lượt5h00-21h0010 – 15 – 20 phút/chuyến
Xe bus 60BBX Nước Ngầm – BV bệnh nhiệt đới tư Cơ sở II8000đ/lượt10 – 15 phút/chuyến
Xe bus 61Vân Hà (Đông Anh) – Nam Thăng Long8000đ/lượt5h00 – 21h0010 – 15 phút/chuyến
Xe bus 62BX Yên Nghĩa – BX Thường Tín7000đ/lượt5h00-21h0010 phút/chuyến
Xe bus 63KCN Bắc Thăng Long – Tiến Thịnh (Mê Linh)8000đ/lượt5h00-21h3015-20 phút/Chuyến
Xe bus 64KCN Bắc Thăng Long – Phố Nỉ (TTTM Bình An)9000đ/lượt5h00 – 21h0015 phút/chuyến
Xe bus 65Thụy Lâm (Đông Anh) – Trung Mầu (Gia Lâm)8000đ/lượt5h00-21h0010 – 15 – 20 phút/chuyến
Xe bus 72BX Yên Nghĩa – Xuân Mai7000đ/lượt5h00 – 21h0015-20 phút/chuyến
Xe bus 84KĐT Mỹ Đình – KĐT Linh Đàm7000đ/lượt5h00 – 21h0020 phút/chuyến
Xe bus 85Công viên Nghĩa Đô – KĐT Văn Phú7000đ/lượt5h00 – 21h0020-30 phút/chuyến
Xe bus 87BX Mỹ Đình – Quốc Oai – Xuân Mai9000đ/lượt05h00 – 19h4515 – 20 – 30 phút/chuyến
Xe bus 88BX Mỹ Đình – Hòa Lạc – Xuân Mai9000đ/lượtBX Mỹ Đình(5h05 – 18h30); Xuân Mai (5h00 – 20h10)15-25 phút/chuyến.
Xe bus 89BX Yên Nghĩa – Thạch Thất – BX Sơn Tây9000đ/lượt5h00 – 20h4620 phút/chuyến
Xe bus 90Hào Nam – Cầu Nhật Tân – Sân bay Nội Bài9000đ/lượt5h30-22h3020 phút/chuyến
Xe bus 91Bến xe Yên Nghĩa – Phú Túc8000đ/lượtBX Yên Nghĩa (5h00-20h40); Phú Túc (5h00-21h30)13-20 phút/ chuyến
Xe bus 92Nhổn – Tây Đằng9000đ/lượtNhổn (5h00-20h30); Tây Đằng (4h30-20h35)10-15 phút/chuyến
Xe bus 93Nam Thăng Long -Bắc Sơn9000đ/lượtNam Thăng Long(5h05-18h50); Bắc Sơn (5h25-20h45)22 – 25 phút/chuyến
Xe bus 94Bến xe Giáp Bát – Thị trấn Kim Bài7000đ/lượt5h05 – 21h2020-25 phút/chuyến
Xe bus 95Nam Thăng Long – thị xã Phúc Yên8000đ/lượtNam Thăng Long (5h00-19h45);Xuân Hòa (5h15-21h05)20 phút/chuyến
Xe bus 96Công viên Nghĩa Đô – Đông Anh9000đ/lượt5h00 – 20h1020 – 25 phút/chuyến
Xe bus 97Hoài Đức – Công Viên Nghĩa Đô7000đ/lượt5h00 – 21h0020 – 30 phút/chuyến
Xe bus 98Yên phụ – TTTM Aeon mall Long Biên7000đ/lượt5h00 – 21h0020 phút/chuyến
Xe bus 99Kim Mã – Ngũ Hiệp7000đ/lượt5h00 – 21h1020 phút/chuyến
Xe bus BRT01Tuyến xe buýt nhanh BRT: Bến xe Yên Nghĩa – Kim Mã7000đ/lượt5h00 – 22h005 – 10 – 15 phút/chuyến
Xe bus 101ABX Giáp Bát – Vân Đình9000đ/lượt5h00 – 21h2522 – 30 phút/chuyến
Xe bus 101BBX Giáp Bát – Đại Cường9000đ/lượt5h05-19h2048-50 phút/chuyến
Xe bus 102Bến xe Yên Nghĩa – Vân Đình9000đ/lượt5h00 – 21h2020 – 30 phút/chuyến
Xe bus 103ABến xe Mỹ Đình – Hương Sơn9000đ/lượt5h02-20h0015-25phút/chuyến
Xe bus 103BBến xe Mỹ Đình – Hương Sơn9000đ/lượt5h08-20h1016-20 phút/chuyến
Xe bus 104SVĐ Mỹ Đình – Bến xe Nước Ngầm7000đ/lượt5h00 – 21h0020 – 30 phút/chuyến
Xe bus 105Đô Nghĩa – Cầu Giấy7000đ/lượt5h00 – 21h0015-20 phút/chuyến
Xe bus 106Khu đô thị Mỗ Lao – TTTM Aeon mall Long Biên7000đ/lượt5h00 – 21h0020 – 30 phút/chuyến
Xe bus 107Kim Mã – Làng VHDI các dân tộc Việt Nam9000đ/lượt5h00 – 20h5015 – 20 phút/chuyến
Xe bus 108Bến xe Thường Tín – Minh Tân9000đ/lượt5h00 – 21h0520 – 25 – 30 – 35 – 40 phút/chuyến
Xe bus 109Bến xe Mỹ Đình – Sân Bay Nội Bà8000đ/lượt5h00 – 21h0020 – 30 phút/chuyến
Xe bus 110Bến xe Sơn Tây – Đá Chông7000đ/lượt5h00 – 19h3020- 25- 30 -35 phút/chuyến
Xe bus 111Bến xe Sơn Tây – Bát Bạt8000đ/lượt4h30-20h2025 phút/chuyến
Xe bus 112Nam Thăng Long – Thạch Đà7000đ/lượtNam Thăng Long(4h45-19h42); Thạch Đà (5h19-20h16)20 phút/chuyến
Xe bus 113Đại Thắng – Bến đò Vườn Chuối7000đ/lượt5h00 – 18h3020 phút/chuyến
Xe bus 114Bến xe Yên Nghĩa – Miếu Môn7000đ/lượtĐầu A:5h00-20h30; Đầu B:5h00-21h0020-25-30 phút/chuyến
Xe bus 115Thị trấn Vân Đình – Xuân Mai9000đ/lượt5h30-20h3020 – 25 phút/Chuyến
Xe bus 116Yên Trung – Khu công nghiệp Phú Nghĩa9000đ/lượtYên Trung (5h00-20h30); KCN Phú Nghĩa (5h00-20h00)20 – 25 – 30 phút/Chuyến
Xe bus 117Hòa Lạc – Nhổn9000đ/lượt5h30-20h3020 – 25 phút/Chuyến
Xe bus 119Hòa Lạc – Bất Bạt9000đ/lượtĐầu A:5h30-20h30; Đầu B:5h00-19h5020 – 25 phút/Chuyến
Xe bus 122Bến xe Gia Lâm – Khu công nghiệp Bắc Thăng Long9000đ/lượt5h00 – 21h0020 – 25 phút/lượt
Xe bus 125Bến xe Thường Tín – Tế Tiêu9000đ/lượt5h00 – 20h0020 – 25 phút/Chuyến

Trên đây là những thông tin quan trọng giúp bạn tìm kiếm được thông tin giá vé, giời hoạt động và lộ trình chi tiết các xe bus Hà Nội